Hogwarts Reria
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

The school of wizard and witch

บ้านGalleryLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

สำหรับสมาชิกใหม่ที่ต้องการจะเป็นศาสตราจาีรย์ค่ะ

Go down 
nattapol38
Lessy
Prof.seriria
7 posters
ผู้ตั้งข้อความ
ศาสตราจารย์ใหญ่

: 27

Character
Warn:
สำหรับสมาชิกใหม่ที่ต้องการจะเป็นศาสตราจาีรย์ค่ะ Left_bar_bleue0/5000สำหรับสมาชิกใหม่ที่ต้องการจะเป็นศาสตราจาีรย์ค่ะ Empty_bar_bleue  (0/5000)

สำหรับสมาชิกใหม่ที่ต้องการจะเป็นศาสตราจาีรย์ค่ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: สำหรับสมาชิกใหม่ที่ต้องการจะเป็นศาสตราจาีรย์ค่ะ   สำหรับสมาชิกใหม่ที่ต้องการจะเป็นศาสตราจาีรย์ค่ะ Icon_minitimeSat May 09, 2009 9:13 pm

me สวัสดีค่ะ ผู้ที่จะสมัครศาสตราจารย์ me
ยินดีต้อนรับทุกท่านค่ะ
ผู้ที่จะคัดสรรศาสตราจารย์ให้กรอกแบบฟอร์มดังนี้ค่ะ

อ้างอิงจาก :
ชื่อ
วิชาที่ต้องการสอน
พอเสร็จแล้วทางเราจะตอบกลับค่ะ
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://hogwartsreria.thai-forum.net
Lessy
ศาสตราจารย์
ศาสตราจารย์
Lessy

: 28

Character
Warn:
สำหรับสมาชิกใหม่ที่ต้องการจะเป็นศาสตราจาีรย์ค่ะ Left_bar_bleue0/0สำหรับสมาชิกใหม่ที่ต้องการจะเป็นศาสตราจาีรย์ค่ะ Empty_bar_bleue  (0/0)

สำหรับสมาชิกใหม่ที่ต้องการจะเป็นศาสตราจาีรย์ค่ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สำหรับสมาชิกใหม่ที่ต้องการจะเป็นศาสตราจาีรย์ค่ะ   สำหรับสมาชิกใหม่ที่ต้องการจะเป็นศาสตราจาีรย์ค่ะ Icon_minitimeMon May 11, 2009 8:48 pm

ชื่อ : เลซซี่ มาติคัล
วิชาที่ต้องการสอน : พยากรณ์ศาสตร์ ถ้าไม่ว่าง ขอเป็นมักเกิ้ลศึกษาค่ะ

ได้เป็นศาสตราจารย์แล้วค่ะ ขอเชิญไปตั้ง กระทู้ที่ห้องเรียนของท่านได้เลยค่ะ
http://pearlboll.hi5.com
nattapol38
ศาสตราจารย์
ศาสตราจารย์
nattapol38

Character
Warn:
สำหรับสมาชิกใหม่ที่ต้องการจะเป็นศาสตราจาีรย์ค่ะ Left_bar_bleue0/0สำหรับสมาชิกใหม่ที่ต้องการจะเป็นศาสตราจาีรย์ค่ะ Empty_bar_bleue  (0/0)

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สำหรับสมาชิกใหม่ที่ต้องการจะเป็นศาสตราจาีรย์ค่ะ   สำหรับสมาชิกใหม่ที่ต้องการจะเป็นศาสตราจาีรย์ค่ะ Icon_minitimeTue May 12, 2009 12:24 pm

ชื่อ อาร์ม
วิชาที่ต้องการสอน (เอาวิชาอะไรก็ได้ครับ....)

Character
Warn:
สำหรับสมาชิกใหม่ที่ต้องการจะเป็นศาสตราจาีรย์ค่ะ Left_bar_bleue0/5000สำหรับสมาชิกใหม่ที่ต้องการจะเป็นศาสตราจาีรย์ค่ะ Empty_bar_bleue  (0/5000)

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สำหรับสมาชิกใหม่ที่ต้องการจะเป็นศาสตราจาีรย์ค่ะ   สำหรับสมาชิกใหม่ที่ต้องการจะเป็นศาสตราจาีรย์ค่ะ Icon_minitimeTue May 12, 2009 1:03 pm

nattapol38 พิมพ์ว่า:
ชื่อ อาร์ม
วิชาที่ต้องการสอน (เอาวิชาอะไรก็ได้ครับ....)

สอนสมุนไพรล่ะกันนะ ไปต้องห้องและก็ การเรียนที่ห้องเรียนได้เลยค่ะ สมุนไพรศาสตร์นะ
https://hogwartsreria.thai-forum.net
pubat
ปี1
ปี1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สำหรับสมาชิกใหม่ที่ต้องการจะเป็นศาสตราจาีรย์ค่ะ   สำหรับสมาชิกใหม่ที่ต้องการจะเป็นศาสตราจาีรย์ค่ะ Icon_minitimeSun Jun 14, 2009 8:15 am

ชื่้อ ภูเบศ ชื่อเล่น ภู
รายชื่อวิชา เวทมนตร์ศาสตร์มืด คราบ

Character
Warn:

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สำหรับสมาชิกใหม่ที่ต้องการจะเป็นศาสตราจาีรย์ค่ะ   สำหรับสมาชิกใหม่ที่ต้องการจะเป็นศาสตราจาีรย์ค่ะ Icon_minitimeSun Jun 21, 2009 7:40 pm

pubat พิมพ์ว่า:
ชื่้อ ภูเบศ ชื่อเล่น ภู
รายชื่อวิชา เวทมนตร์ศาสตร์มืด คราบ

วิชาป้ิองกันตัวจากศาสตร์มืดนะค่ะ ช่วยไปตั้งห้องของตนเองได้เลยค่ะ
may_mai
ปี1
ปี1
may_mai

: 33

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สำหรับสมาชิกใหม่ที่ต้องการจะเป็นศาสตราจาีรย์ค่ะ   สำหรับสมาชิกใหม่ที่ต้องการจะเป็นศาสตราจาีรย์ค่ะ Icon_minitimeSun Nov 08, 2009 1:00 pm

ชื่อ เมย์

วิชาที่จะสอน ประวัติศาสตร์เวทย์มนตร์ค่ะ
fang potter
ปี1
ปี1
fang potter

: 29

Character
Warn:

ตั้งหัวข้อเรื่อง: สำหรับสมาชิกใหม่ที่ต้องการจะเป็นศาสตราจาีรย์ค่ะ   สำหรับสมาชิกใหม่ที่ต้องการจะเป็นศาสตราจาีรย์ค่ะ Icon_minitimeFri Jan 01, 2010 8:46 pm

ชื่อ:โรวีน่า พอตเตอร์
วิชาที่ต้องการสอน :ป้องกันจากศาสตร์มืด ถ้าไม่ว่าง เอา เวทมนตร์ศาสตร์ me
may_mai
ปี1
ปี1
may_mai

: 33

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สำหรับสมาชิกใหม่ที่ต้องการจะเป็นศาสตราจาีรย์ค่ะ   สำหรับสมาชิกใหม่ที่ต้องการจะเป็นศาสตราจาีรย์ค่ะ Icon_minitimeTue Mar 23, 2010 4:40 pm

ขอสมัครใหม่ค่ะ

ชื่อเมย์เมะ

จะสอนวิชาเวทย์มนตร์คาถา และประจำบ้านเรเวนคลอ

แอดเมล์มาได้นะค่ะ may_mai_17@hotmail.com
Palidanoon
ปี1
ปี1
Palidanoon

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สำหรับสมาชิกใหม่ที่ต้องการจะเป็นศาสตราจาีรย์ค่ะ   สำหรับสมาชิกใหม่ที่ต้องการจะเป็นศาสตราจาีรย์ค่ะ Icon_minitimeMon Mar 28, 2011 3:24 pm

ชื่อ Prof.PalidaPotter

วิชาที่จะสอน อักษรรูน ค่ะ ถ้าไม่ว่างก็วิชาอะไรก็ได้ค่ะ

สำหรับสมาชิกใหม่ที่ต้องการจะเป็นศาสตราจาีรย์ค่ะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1